ราคา 1850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51603.91 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ คอนโน จอนนี่ ทาวเวอร์

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-05-29 23:48:48.0
เลขที่ประกาศ: 235724
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-141103 คอนโดจอนนี่ทาวเวอร์ ชั้น 7 รัชดา-ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง ราคาขาย 1,850,000 บาท ห้องตกแต่งแล้ว พร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ -เนื้อที่ 35.85 ตร.เมตร ชั้นที่ 7 -ระเบียงทิศใต้ ติดห้องมุม วิวสวย ลมเย็น -ห้อง one studio กั้นห้องนอนเป็นสัดส่วน มีระเบียงยาวทิศใต้ด้านหลังห้อง วิวสวย ลมเย็นตลอด -แถมชุดที่ติดตั้งอยู่แล้วให้หมด : ตู้เสื้อผ้า เตียง ตู้โชว์ โต๊ะวางทีวี ตู้รองเท้า โต๊ะเครื่องแป้ง เครื่องดูดวัน เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์ เก้าอี้โต๊ะทานข้าว เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร สนใจติดต่อคุณแอน 081-912-8883/085-900-6197 ID56038 GT-141103 Jonny Condo Tower, 7th Floor Ratchada - Huay Kwang MRT. Price: 1,850,000 Baht Rooms are furnished with 1 bedroom, 1 bathroom. - An area of ??35.85 sq. Meters Floor 7 - south balcony with a beautiful view over the cold air. - This one studio bedroom areas. A long corridor on the south side of the bedroom cool air throughout. - I set the install is already out: wardrobe, bed, table, TV stand, shoe cabinet vanity. Vacuum Day Water heaters, air chairs, dining table. ? HuaiKwang, Bangkok Please contact Ann 081-912-8883 / 085-900-6197 ID56038 รหัส:#01454 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 29/10/2014 09:03:54 ราคา:1,850,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร อำเภอ/เขต:เขตห้วยขวาง จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:35.85 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน:0 ห้อง ห้องน้ำ:0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2014-10-29 09:03:54 ประกาศโดย: รหัสประกาศ: 01454 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01454

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโน จอนนี่ ทาวเวอร์ 2 นอน - คอนโด ขาย
คอนโน จอนนี่ ทาวเวอร์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ คอนโน จอนนี่ ทาวเวอร์ - 1750000 บาท ติดต่อคุณ ที

เลขที่: 288174
2020-04-27 10:07:57.0
Add to wishlist

คอนโน จอนนี่ ทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ที

0642356995

ขาย 1750000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ คอนโน จอนนี่ ทาวเวอร์ - 1850000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland